chuyen-gia-tu-van

Bị viêm dạ dày có Hp+

43 đã xem

Em bị viêm da dày hp+, bác sỹ cho uong thuoc shacom, ethon và ducas nhưng khi uống e cảm thấy khó chịu, buồn nôn, chóng mặt. Xin hỏi e có nên tiep tuc su dung thuoc nay hk

Trả lời

Chào bạn Thanh Tâm,

Các thuốc bạn đang sử dụng không phải một phác đồ điều trị viêm dạ dày có Hp điển hình. Chúng tôi không rõ tình trạng của bạn cụ thể bằng bác sỹ khám trực tiếp cho bạn nên không thể tư vấn chi tiết được. Tuy nhiên, trong quá trình sử dụng thuốc điều trị, nếu bạn cảm thấy bị chóng mặt, mệt mỏi thì cần tham khảo ý kiến của bác sỹ đang điều trị cho bạn.

Ngoài ra, nếu có Hp dạ dày, bạn hoàn toàn có thể sử dụng kết hợp thuốc điều trị với GastimunHP liều 2 gói/ngày trong suốt thời gian dùng thuốc để tăng cường hiệu quả tiêu diệt Hp, chống tái nhiễm và lây nhiễm vi khuẩn Hp. Để biết thêm các chi tiết về việc sử dụng GastimunHP, bạn có thể liên hệ trực tiếp tới số  hotline 01656516996, chuyên gia của chúng tôi sẽ giải đáp các thắc mắc của bạn.

Chúc bạn mạnh khỏe,

Ý kiến của bạn

0