chuyen-gia-tu-van

Bi buon non va noi man do khi uong thuoc dieu tri Hp

55 đã xem

Toi duoc bac si chuan doan bi vi rut hp. Toi đa uong thuoc theo toa bs kê nhung sau khi uong thi toi co cam giac mêt moi, buon nôn va nôi mân đo ngua khap nguoi. Vay xin cho toi hoi co nen ngung thuoc hay van tiep tuc uong.

Trả lời

Chào bạn Trinh,

Theo như các hiện tượng bạn mô tả thì bạn có dấu hiệu dị ứng với thuốc đang sử dụng. Tốt nhất bạn nên ngừng sử dụng thuốc và tới gặp bác sỹ đã trực tiếp thăm khám để được bác sỹ kiểm tra lại trước khi tư vấn thêm.

Để tăng cường hiệu quả tiệt trừ Hp trong bối cảnh Hp kháng thuốc gia tăng như hiện nay, đồng thời chống lây nhiễm vi khuẩn Hp sang người thân, bạn có thể bổ sung thêm GastimunHP trong phác đồ điều trị.

Chúc bạn mạnh khỏe,

Ý kiến của bạn

Đăng ký nhận cẩm nang Những điều cần biết về vi khuẩn HP và bệnh dạ dày

Vấn đề bạn quan tâm ( có thể chọn nhiều mục )
 
 
 
 
X

Cảm ơn bạn. Chuyên gia của chúng tôi sẽ trả lời câu hỏi của bạn trong thời gian sớm nhất.

Bạn vui lòng kiểm tra hòm thư để nhận câu trả lời

0